แจ้งปัญหาออนไลน์ SAU Hybrid learning

แจ้งปัญหาการเข้าถึงบทเรียน

Picture of Elearning SAU
แจ้งปัญหาการเข้าถึงบทเรียน
by Elearning SAU - Friday, 15 March 2019, 3:02 PM

แจ้งปัญหาการเข้าถึงบทเรียน ไม่สามารถเข้าสู่บทเรียนได้ ค้นหาบทเรียนไม่พบ ระบุรหัสวิชา ชื่อวิชา และอาจารย์ พร้อมทั้งอีเมลเพื่อติดต่อกลับ

Picture of ณัฐกร ลมอ่อน
Re: แจ้งปัญหาการเข้าถึงบทเรียน
by ณัฐกร ลมอ่อน - Wednesday, 21 August 2019, 11:15 PM

ไม่สามารถเข้าถึงบทเรียนได้ครับ ได้ทดลองเข้าตามที่เเนะนำเเล้ว เเต่ก็ไม่มีอะไรเลยครับ มีเเต่ให้ใช้ key เพื่อเข้าไปดูครับ

Picture of Jirawan Suntornmanukij
Re: แจ้งปัญหาการเข้าถึงบทเรียน
by Jirawan Suntornmanukij - Thursday, 29 August 2019, 9:07 AM

สวัสดีค่ะ รบกวนขอทราบรหัสวิชา ที่ต้องการเข้าเรียนด้วยค่ะ