แจ้งปัญหาออนไลน์ SAU Hybrid learning

แจ้งปัญหาอื่นๆ

รูปภาพของElearning SAU
แจ้งปัญหาอื่นๆ
โดย Elearning SAU - ศุกร์, 15 มีนาคม 2019, 3:04PM

แจ้งปัญหาอื่นๆ กรุณาระบุปัญหาให้ชัดเจน พร้อมทั้งอีเมลเพื่อการติดกลับจากเจ้าหน้าที่

Asst.Professor.Surat Deerod
ผู้สอนไม่สามารถเข้าไปแก้ไขเนื้อหาได้
โดย สุรัตน์ ดีรอด - พฤหัสบดี, 21 มีนาคม 2019, 3:50PM

ผมอาจารย์สุรัตน์ ดีรอด suratd@sau,ac.th ผู้สอนวิชา 614102 กลศาสตร์วัสดุ ไม่สามารถเข้าไปแก้ไขเนื้อหาในรายวิชาของตัวเองได้ ขอคำแนะนำด้วยครับ

รูปภาพของElearning SAU
ตอบ: ผู้สอนไม่สามารถเข้าไปแก้ไขเนื้อหาได้
โดย Elearning SAU - ศุกร์, 22 มีนาคม 2019, 2:59PM

ค่ะ เกิดปัญหาเนื่องจาก อาจารย์ลบชื่อตนเองออกจากวิชาค่ะ ตอนนี้ได้แอดอาจารย์เข้าไปเรียบร้อยแล้วค่ะ รบกวนอาจารย์ลองเข้าอีกทีนะคะ